Home » Sauƙaƙaƙƙen Side Zaku Iya Yi Tare da ChatGPT A 2024

Sauƙaƙaƙƙen Side Zaku Iya Yi Tare da ChatGPT A 2024

Tun lokacin da aka fara fitowa a watan Nuwamba, 2022,

ChatGPT ya zama sananne saboda ƙarfinsa mai ƙarfi a cikin masana’antu da yawa.

Ƙaddamar da koyan na’ura mai ƙarfi da algorithms sarrafa harshe na halitta,

yana iya samar da abun ciki, samar da lamba, rubuta ci gaba, da yin ƙari mai yawa .

’Yan kasuwa masu wayo sun fahimci yuwuwar ChatGPT ke da ita don samar da kudin shiga . Zai iya rage adadin lokacin da za su yi amfani da su a kan wani aiki ta hanyar yanke yawancin aikin ɗan adam da ake bukata, ya ba su damar haɓaka yawan aiki kuma su sami ƙarin kuɗi .

Anan akwai ɓangarorin gefe guda 10 waɗanda zaku iya yi tare da ChatGPT don samun kuɗin shiga na cikakken lokaci ko na ɗan lokaci akan layi.

Takaitacciyar Takaitawa

ChatGPT na iya taimaka muku yin abubuwan da ke biyowa tare da aplomb.

Gyarawa da bincika abubuwan da AI suka haifar Sauƙaƙaƙƙen Side Zaku
Ƙirƙirar lambobi da rubutun don sayi jerin lambobin watsa fax na kasuwanci gina ƙa’idodi na asali ko kari na burauza
Rubuta YouTube ko rubutun podcast
Bayar da ci gaba da sabis na rubutun wasiƙa
Samar da ƙira da taken bugu akan buƙata
Buga littattafai akan Amazon Kindle
Gudanar da kafofin watsa labarun don ƙananan ‘yan kasuwa
Gina rukunin yanar gizon ecommerce ko shafukan haɗin gwiwa da sayar da su
Zama injiniyan gaggawa mai zaman kansa
Fara sabis na fassara wanda AI ke goyan bayansa
Karanta don cikakken bayani!

Hanyoyi 10 masu sauƙi na gefe da za ku iya yi tare da ChatGPT – Har zuwa $ 15k kowace wata
1. AI Editan Abubuwan ciki da Binciken Gaskiya

 

sayi jerin lambobin watsa fax na kasuwanci

 

ChatGPT an fi saninsa da ikonsa na samar da labarai,

kasidu, da kuma abubuwan da suka shafi blog . Hanya ɗaya don amfani da ChatGPT don gina haɗin gwiwa shine bayar da sabis na gyara AI.

Ana buƙatar ƙin yarda a nan. Yayin da ChatGPT ke iya samar da abun ciki, yana da mahimmanci a san iyakokin sa.

Sau da yawa, abun cikin da yake samarwa yana jin sauti na gabaɗaya, kuma ga gogaggun marubuta da masu karanta gidan yanar gizo, a bayyane 16 mafi kyawun ayyukan android waɗanda ba a sani ba a cikin 2024 yake lokacin da AI ke samar da abun ciki. A kai a kai yana keɓancewar kalmomin ɗan adam kuma ya kasa yin hulɗa tare da masu karatu yadda ya kamata.

Misali, yakan kasa yin magana kai tsaye da mai karatu kuma ya kasa yin amfani da mutum na biyu (ta amfani da kalmomi kamar “kai” da “naka”) idan ya dace. Yana kuma yin amfani da murya mai ƙarfi da ƙwanƙwasa a cikin rubutunsa kuma.

Ba wai kawai ba, amma ChatGPT na iya ma samar da gaskiya, waɗanda za su iya zama bala’i a wasu wuraren, kamar fannin likitanci da na shari’a.

A ƙarshe, yana da mahimmanci kada a yaudari abokan ciniki. Abokan ciniki waɗanda ke biyan kuɗin abun ciki na ɗan adam ba sa son abun ciki na ChatGPT, wanda za su iya samarwa kyauta.

Don haka, ta yaya ChatGPT ke shiga cikin hoto idan ana batun ba da sabis na abun ciki?

Abokan ciniki da yawa suna son adana kuɗi ta amfani da ChatGPT don samar da abun ciki , amma suna sane da iyakokin sa.

Don haka, suna ƙirƙirar abun ciki tare da ChatGPT akan batutuwan da suke son bugawa. Duk da haka, har yanzu suna buƙatar editocin tr lambobi ɗan adam don taɓawa da gyara abubuwan da AI ke samarwa don sa ya zama mai jan hankali ga masu karatu, kamar yadda za su buƙaci edita don gyara abubuwan marubucin ɗan adam.

Wannan tsari sau da yawa yana da arha da sauri fiye da biyan gogaggen marubuci don rubuta abun ciki daga karce.

Wannan shine inda kuka shigo. Wasu ayyukanku azaman editan AI na iya haɗawa da:

Shigar da ƙarin faɗakarwa yana ba da umarnin ChatGPT don tace rubutun da aka fitar ko wasu sassan rubutun (eh, zaku iya amfani da ChatGPT don wannan)
Tabbatar da abun ciki wanda AI ya samar Sauƙaƙaƙƙen Side Zaku
Nemo halaltattun tushe don abun ciki na gaskiya ko ƙididdiga da aka ambata

Similar Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *