Shin GetIntoPC lafiya? Abin da Kuna Bukatar Sanin Kafin Zazzagewa
Idan kuna da bidiyo mai sauri don gyarawa kuma kuna buƙatar Adobe Premier. Pro don yin hakan amma ba za ku iya siyan software mai cikakken biya ba,
kuna son saukar da sigar kyauta tunda kuna amfani da shi na ɗan lokaci kaɗan.
Anan ne GetIntoPC ta zo don ceton ku,
wanda ke ba ku damar zazzage software ɗin da kuka zaɓa ba tare da biyan ko kwabo ba.
Kowane shafin zazzagewa yana da bidiyon shigarwa. Kyauta don jagorantar ku lokacin da kuke shigar da aikace-aikacen akan kwamfutarka.
Na kasance ina amfani da wannan gidan yanar gizon tsawon wasu shekaru yanzu. Kuma ɗayan abubuwan da na lura shine cewa abubuwan da kuke zazzagewa ba su da gaske daga ƙwayoyin cuta.
A al’ada, kuna tsammanin gidajen yanar gizo irin wannan zasu kasance masu saurin jujjuyawa da ƙwayoyin cuta, amma GetIntoPC gabaɗaya yana da aminci don amfani.
Ba lallai ne ku damu ba game da cutar da kwamfutarku da malware. Kuma a’a, babu lokutan jira ko iyakancewa akan adadin abubuwan zazzagewa da zaku iya yi a rana ɗaya.
Wani abin burgewa kuma shi ne, har ma za ka iya neman hanyoyin da za a saukar da su idan manhajar da kake nema ba ta samuwa a gidan yanar gizon kuma hanyar za ta tashi da wuri.
Har ila yau Karanta : Softonic Review
Yana iya zama kamar GetIntoPC ya yi kyau ya zama gaskiya saboda wane gidan yanar gizo ne ke ba ku damar samun software da aka biya kyauta? Don haka, yana da kyau ku yi mamakin ko yana da aminci da gaske don amfani.
A cikin wannan labarin, za mu yi magana game da GetIntoPC, ribobi da fursunoni, da kuma ko yana da hadari don amfani.
Ba tare da yawa ba, bari mu isa gare shi!
Shin GetIntoPC lafiya? (Takaitaccen Bayani)
Ee, GetIntoPC yana da cikakken aminci don amfani. Kamar yadda gidan yanar gizon ya kasance kyauta, kuma suna tabbatar da cewa duk software da kake saukewa ba ta da ƙwayoyin cuta.
Baya ga wannan, su ma ba sa tattara bayananku ko abin da kuke zazzagewa lokacin da kuke kan gidan yanar gizon. Ta wannan hanyar, dandamali na ɓangare na uku ba su taɓa samun damar yin amfani da bayanan ku ba.
Koyaya, yakamata ku kula da kowane fayil da kuke zazzagewa daga gidan yanar gizon. Idan daga tushen da ba a san shi ba ne, akwai yuwuwar ya kwararren mutum da lissafin imel na masana’antu ƙunshi ƙwayoyin cuta ko malware waɗanda zasu iya shafar kwamfutarka.
Gabaɗaya, kuna buƙatar yin hattara game da amincin ku ko na na’urorin ku lokacin zazzagewa daga GetIntoPC. Ban taɓa samun matsala samun software daga gidan yanar gizon ba, kuma ban san wanda ke da shi ba.
Wannan ya ce, akwai abubuwan da ya kamata ku tuna kafin zazzagewa daga GetIntoPC kuma zan sake duba su a cikin sashin da ke ƙasa:
Dubawa : Mafi kyawun madadin Google Play Store
Abubuwan Da Ya Kamata Yi La’akari Kafin Zazzagewa Daga GetIntoPC
1. Sanya Software na Antivirus akan PC naka
Kamar yadda GetIntoPC ke da nisan mil don tabbatar da cewa duk software ba ta da malware da ƙwayoyin cuta, har yanzu 10 mafi kyawun madadin blocksite a cikin 2024 (an haɗe kyauta) yana da mahimmanci a shigar da ingantaccen riga-kafi akan kwamfutarka.
Ta wannan hanyar, idan akwai yuwuwar barazanar daga fayilolin da aka sauke, ba za su shafi PC ɗin ku ba.
2. Bincika Bayanin Mai Amfani da Ra’ayoyin
Ɗaya daga cikin abubuwan ban mamaki na GetIntoPC shine cewa masu amfani zasu iya barin bita da ra’ayi akan software da aka sauke.
Yawancin lokuta, suna iya barin wasu gunaguni ko yin tambayoyi game da hanyar zazzagewar. Ɗauki lokacin ku don shiga cikin duk tr lambobi maganganun kuma tabbatar da cewa komai ya bayyana kafin danna maɓallin saukewa.
3. Duba Bukatun Tsarin ku Shin GetIntoPC lafiya
Kafin zazzage kowace software daga GetIntoPC, yakamata ku tabbatar ko kwamfutarka ta cika ƙayyadaddun da ake buƙata don sarrafa software. Alhamdu lillahi, gidan yanar gizon koyaushe yana lissafin ƙayyadaddun tsarin akan shafin zazzagewa.